Smart Tivi QNED LG 4K 55 inch 55QNED86SQA màn hình sắc nét 4K, được tối ưu hiệu quả qua bộ xử lý α7 Gen5 AI 4K và các định dạng HDR thông minh, âm thanh đa chiều sống động Dolby Atmos tinh chỉnh theo nội dung nhờ AI Sound Pro, cùng các tiện ích điều khiển và quản lý thông minh, cho từng trải nghiệm dùng đều thật lý thú, hoàn hảo.
Smart Tivi QNED LG 4K 55 inch 55QNED86SQA
ONLINE GIÁ LUÔN TỐT NHẤT TẠI ĐIỆN MÁY TIÊN PHONG
Gọi để có giá tốt nhất: 0247.300.3847 (8h:00 -  21h00)
  • Giá tốt tại kho – Khuyến mại cực sốc!
  • Bảo hành chính hãng tại nhà theo tiêu chuẩn cao nhất của nhà sản xuất.
  • Hàng chính hãng mới 100% – đã bao gồm thuế VAT (Không bao gồm gia dụng)
  • Giá bán chưa bao gồm phí vận chuyển lắp đặt. Chính sách vận chuyển lắp đặt Điện Máy Tiên Phong.
Quý đại lý, nhà thấu, thợ cần hỗ trợ số lượng lớn, Vui lòng liên hệ hotline 0247.300.3847
Quantum Dot hội tụ NanoCell
Xem màu sắc tinh khiết còn phong phú hơn nữa
Mini LED
Đèn mini, siêu tương phản
*QNED99/95/90/85 có MiniLED.
*Số lượng khối MiniLED dựa trên mẫu QNED99 86 inch.
*Kích thước MiniLED được tính toán bằng cách sử dụng các tiêu chuẩn đo lường nội bộ của LG.
Precision Dimming & Độ tương phản cực cao
*QNED85 có tính năng Precision Dimming.
*QNED99/95/90/85 có Độ tương phản cực cao.
*Hình ảnh được mô phỏng để có thể hiểu tính năng rõ hơn.
Khối lượng màu 100%