Smart Tivi Neo QLED 8K 65 inch Samsung QA65QN800C làm bạn mê mẩn với khung hình 8K siêu nét trên màn hình 65 inch, bộ xử lý Neural Quantum 8K AI 64 nơ-ron nâng cao chất lượng hình ảnh đến chuẩn 8K, hiển thị các chi tiết ẩn trên hình chuẩn xác với công nghệ Quantum Matrix Technology Pro 14 bit, Motion Xcelerator Turbo+ cho cảnh chuyển động mượt mà, công nghệ Dolby Atmos cho trải nghiệm âm thanh điện ảnh sống động, hệ điều hành Tizen™ hiện đại, gọi video thuận tiện cùng ứng dụng Google Duo.
Tổng quan thiết kế
– Với màn hình 65 inch, Samsung QA65QN800C trưng bày hài hòa trong phòng khách, phòng ngủ, phòng họp, sảnh nhà hàng có diện tích rộng.
Công nghệ hình ảnh
– Độ phân giải 8K với 33 triệu điểm ảnh cho khung hình siêu thực, như bước ra từ cuộc sống.
– Công nghệ Motion Xcelerator Turbo+ bổ sung thêm khung hình vào nội dung vốn có cho bạn chiêm ngưỡng các cảnh phim hành động mượt mà với tần số quét đến 120 Hz. Công nghệ FreeSync Premium Pro, chế độ Game Motion Plus giảm thiểu tình trạng giật, xé hình, chế độ Auto Low Latency Mode (ALLM) cho hiệu ứng phản hồi tức thì để bạn được trải nghiệm game liền mạch, gay cấn hơn.
Công nghệ âm thanh
– Smart tivi có hệ thống 4.2.2 kênh, tổng công suất 70W tạo nên âm thanh rõ ràng, vang dội.
Hệ điều hành
Tiện ích
Smart Tivi Neo QLED 8K 65 inch Samsung QA65QN800C có thiết kế mỏng tinh tế, kết hợp với bộ xử lý đầy uy lực, các công nghệ âm thanh, hình ảnh hiện đại, sản phẩm sẽ là sự lựa chọn hoàn hảo cho những người muốn tăng tính thẩm mỹ cho không gian sống, trải nghiệm giải trí phong phú qua mỗi ngày.